हे ढोल बडवून काय मिळाले ? (भाग 4) मोहन देशमाने, उपाध्यक्ष ओबीसी सेवा संघ महाराष्ट्र
परवा एका कार्यक्रमास गेलो होतो. एका विभागाचे समाजाचे अध्यक्ष नेते शासकीय विश्राम गृहात भेटले. आणी तेल्याचे प्रश्न मांडत असताना त्यांनी आपली वेदना मांडली. माझ्या तालुक्यात प्रचंड मराठा समाजाचा मुक मोर्चा निघाला होता. यात मी तन मन व धनाने सामील होतो. का तर माझा व्यवसाय मोठा तो टिकला पाहिजे.
हे ढोल बडवून काय मिळाले ? (भाग 3) मोहन देशमाने, उपाध्यक्ष ओबीसी सेवा संघ महाराष्ट्र
मोदी तेली ही ढोल बडवणारी आपली मंडळी सोईस्कर विसरतात नव्हे तर तुमच्या माझ्या पेक्षा त्यांना चांगले माहित आहे मोदींनी 2002 साली मुख्यमंत्री होताच मोड घाची ही जात ओबीसीत बसवली. आणी मोड म्हणजे व्यापारातील धनवान समाज एक सहीने शेकडो वर्षाचा समाज की जो देशाच्या लोकसंख्येत फक्त 100 ते 200 लोकसंख्येचा आहे.
हे ढोल बडवून काय मिळाले ? (भाग 2) मोहन देशमाने, उपाध्यक्ष ओबीसी सेवा संघ महाराष्ट्र
एक खासदार सहा आमदार, एक महामंडळ सदस्य ढोल बडवून किंवा नंदूरबार येथे 2014 च्या निवडणूकीच्या पुर्वी झालेल्या मिटींगचे हे छोटेसे फलीत. दहा टक्के लोकसंख्येच्या विचारातून पाहिले तर पदरात काय तर टक्का ही नाही.
हे ढोल बडवून काय मिळाले ? (भाग 1) मोहन देशमाने, उपाध्यक्ष ओबीसी सेवा संघ महाराष्ट्र
सन 2014 च्या निवडणूकी पुर्वी मोदी बंधु महाराष्ट्रासह देशभर फिरू लागले. तेली समाजात मोदी तेली म्हणून मार्केटींग करू लागले. दडपलेला समाज अकर्षीत होऊ लागला. या वेळी त्यांनी तेली समाजाची एक संघटना आकाराला आणली.
श्री. संताजी महाराज जगनाडे तेली संस्था सुदुंबरे : आज रविवार दिनांक 28.1.2018 रोजी सदुंबरे येथे संस्थानचे अध्यक्ष मा.शिवदासशेठ ऊबाळे यांच्या अध्यक्षते खाली संस्थानची विशेष सर्वसाधारण सभा संपन्न झाली सभेसाठी विविध जिल्हयातून 50 हून अधिक समाज बांधव व भगीनी ऊपस्थीत होते.