तेली समाज मंडळ जिल्हा अध्यक्षपदी लक्ष्मण तेली
कणकवली तेली समाज उन्नती मंडळाच्या सिंधुदुर्ग जिल्हा अध्यक्षपदी लक्ष्मण तेली यांची तर सचिवपदी चंद्रकांत तेली यांची बिनविरोध निवड करण्यात आली आहे. सिंधुदुर्ग जिल्हा तेली समाज उन्नती मंडळच्या जिल्हा कार्यकारिणीची बैठक नुकतीच येथील वृंदावन हॉलमध्ये झाली. यावेळी माजी जिल्हाध्यक्ष एकनाथ तेली, मधुकर बोर्डवकर, अप्पा तोटकेकर, आबा तेली, नंदू आरोलकर व इतर पदाधिकारी व समाज बांधव उपस्थित होते.
आरमोरी - आजच्या तंत्रज्ञानाच्या युगात समाज भरकटला जात आहे, सोसिअल मीडियाचा अधिक वापरामुळे समाजात संबंध दुरावलेले असल्याचे दिसत आहे, यामुळे समाज संघटनवर भर दिला पाहिजेत, जग नव्या तंत्रज्ञान युगात पदार्पण केले असले या तंत्रज्ञान युगात भारतीय संस्कृतीत समाज टिकला पाहिजेत, या करिता गावो गावी समाज मेळावे घेऊन समाज संघटन केले पाहिजेत, असे प्रतिपादन महाराष्ट्र तेली समाज महासंघ चे अध्यक्ष बबनराव फंड यांनी केले आहे.
अंबेडकरनगर। प्रदेश की राजधानी लखनऊ में आयोजित हुए राष्ट्रीय युवा दिवस समारोह में जिले के होनहारों ने मान बढ़ाया। कार्यक्रम में पद्मश्री अरुणिमा सिन्हा को केंद्रीय खेलमंत्री किरन रिजिजू ने सम्मानित किया, जबकि सामाजिक कार्यकर्ता प्रवीण गुप्त को प्रदेश के खेलमंत्री के हाथों सम्मानित हुए। इससे पहले आयोजन में तब विवाद की स्थिति बन गई थी, जब बकौल पद्मश्री अरुणिमा उनके नाम से पुरस्कार किसी और ने ग्रहण कर लिया। बाद में केंद्रीय खेल मंत्री ने उन्हें सम्मानित किया।
चंदननगर-येरवडा-वडगांवशेरी-विमाननगर-विश्रांतवाडी-कळस-धानोरी-लोहगांव-वाघोली-फुलगांव श्री. संताजी प्रतिष्ठानच्या वतीने सालाबाद प्रमाणे यावर्षी ही तिळगुळ व हळदी-कुंकू विद्यार्थ्यांचा गुणगौरव व स्नेहभोजन समारंभ स्थळ : मातोश्री अनुसया सांस्कृतिक हॉल, श्री. साईबाबा मंदिरा जवळ, नगररोड, पुणे-४११०१४. रविवार दि. ०२/०२/२०२० रोजी सायं. ६.०० ते ९.०० या वेळेत आयोजित केला आहे.
श्री संताजी हितवर्धीनी संस्था, पुणे वार्षिक स्नेहसंमेलन आयोजन रविवार दिनांक २६ जानेवारी २०२० रोजी स. १० ते सायं.५ वा. स्थळ - गट क्र. २५६/१ आळंदी मरकळ रोड, विकासवाडी, धानोरे, पुणे. येथे करण्यात आलेले आहे. प्रमुख उपस्थिती मा. आ. श्री. महेशदादा लांडगे भोसरी मतदार संघ., कार्यक्रमाचे अध्यक्ष श्री. अनिल पंजाबराव घुटे पिंपळोद, अमरावती.